วันนี้ผมได้มีโอกาศได้เข้าไปเจอ แม่หมวยแล้วก็อ.เสือ เข็มเทวดาครับ

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

วันนี้ผมได้มีโอกาศได้เข้าไปเจอ แม่หมวยแล้วก็อ.เสือ เข็มเทวดาครับ

โพสต์โดย kookoiza0123 » จันทร์ ก.ย. 02, 2019 8:53 pm

วันนี้เป็นวันที่ผมรู้สึกดีมากๆแล้วรู้สึกโล่งสบายใจที่ได้เจอทั้งสองท่าน แม่หมวย กับอ.เสือ เข็มเทวดาครับ ซึ่งวันนี้ผมได้มีโอกาศเข้าไปสักแม่เป๋อเรียกจิตแฟนครับแม่หมวยให้คำแนะนำดีมากวันนี้ผมกับแม่หมวยคุยกันเยอะมากๆครัยบได้ข้อมูลที่ครบถ้วนแล้วแม่หมวยยังได้ให้คำตอบเกี่ยวกับสิ่งที่ผมไม่รู้อีกมากมายครับ ซึ่งวันนี้แม่หมวยได้สอนให้ผมหลายๆอย่างสอนจัดพาน สอนไหว้ครูสอนให้รู้จักเคารพครูบารอาจารย์แล้วยังสอนเรื่องนิสัยของผม (ยอมรับครับว่าแม่หมวยแม่นมาก ทั้งเรื่องนิสัยของ ผญ ทางผม แล้วก้อนิสัยตัวของผม) ซึ่งแม่หมวยได้สอนไห้ผมปรับตัวแล้วรู้จักคุณค่าของตัวเองแล้วสอนให้ผมได้รู้จักการแยกแยะ ส่วนเรื่องค่าครูไม่ต้องพูดถึงครับ ทาง แม่หมวยกับ อ.เสือ ไม่ได้อะไรมาก แถมไม่ได้โหดฟอย่างที่คิดครับ เป็นกันเองสุดๆ (จากใจครับ) ตอนนี้ผมเชื่อ แล้วก็รักแม่หมวย รักอ.เสือ เข็มเทวดามากๆครับถ้าให้เลือกผมก็คงเลือกที่นี้ครับเพราะแม่หมวยของพวกเรา เทคแคร์เราดีมากๆ (ใจแรกใจอะครับ) รู้สึกดีที่สุดที่ได้คุยกับแม่หมวย ขอบพระคุณมากนะครับ อยากให้เชื่อแล้วศรัทา อะไรที่ทำแล้วสบายใจทำไปเถอะครับ ไม่มีผิดไม่มีถูก (น้องซองอู)
kookoiza0123
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์