สำนัก อ.เสือ การันตีความปลอดภัย แน่นอน!!!!

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

สำนัก อ.เสือ การันตีความปลอดภัย แน่นอน!!!!

โพสต์โดย Re-start » จันทร์ มี.ค. 17, 2014 10:49 pm

สำนัก อ.เสือ การันตีเรื่องความปลอดภัย !!!!
ที่สำนักนี่ ขึ้นชื่อเรื่องสักยันต์อยู่แล้ว และการสักแต่ละครั้ง ก้สะอาดปลอดภัย อาจารย์สวมถุงมือทุกครั้ง และเปี่ยนทุกครั้ง....
อีกอย่างที่สำนักนี้ เป็นสำนักมีครูอาจารย์ เพราะฉนั้น เรื่องชู้สาวต่างนานา ไม่มีแน่นอน การันตีจากปะสบการณ์ที่เจอมาครับ
เราเป็นคนนึงที่มีปันหา เรื่องความรัก เลิกกับแฟน ง้อยังไงก้ไม่กลับมา ยิ่งง้อยิ่งแย่ด้วยซ้ำ เลยลองมาที่สำนักนี้ ไปเจอพี่หมวย เป็นพี่ที่น่ารักและใจดีมาก เป็นที่ปรึกษาที่ดี และให้คำแนะนำที่ดีด้วย พี่หมวยแนะนำ เป็นยันต์แม่เป๋อ หลังจากสักมาวันแรก กำลังนั่งรถกลับ แฟนก้โทมาหาเรย แระหลังจาก1อาทิตย์ แฟนก้มาเจอเกือบทุกวัน คุยกันทุกวัน เริ่มเห็นการเปลี่ยนแปลง ในทางที่ดี
เราแนะนำน๊ สำหรับคนที่สนใจจริงๆ ไม่ต้องมีไรมาก ขอแค่คุณศรัทธา และ เคารพในครูอาจารย์ แต่ที่สำคัญ ต้องทำตามคำแนะนำของพี่หมวยใจดีด้วยนะ รับรองเห็นผลแน่
...สุดท้าย จายำ้อีกทีว่า ที่นี่ สะอาดและปลอดภัยมากจริงที่ ที่สำคัญคือผลลัพภ์ชัดเจนด้วย ไม่ได้ชักชวนให้มาเชื่อกันนะครับ โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน แต่ถ้าคุณมาที่นี่ คุณจะได้รับอะไรดีๆจริงๆ
...ขอขอบคุณพี่หมวยคนสวยใจดีมากๆเลยนะครับ ที่ช่วยพูดคุยให้รู้สึกสบายใจและ ที่เป็นกันเองมากเลย รักพี่หมวยนะจุ้ฟฟฟฟ
Re-start
ลูกศิษย์ใหม่

Re: สำนัก อ.เสือ การันตีความปลอดภัย แน่นอน!!!!

โพสต์โดย tattoo_admin » พุธ มี.ค. 15, 2017 9:12 pm

เราขอเตือน..สำหรับพวกโฆษณากรุณามีมารยาททางสังคมบ้าง นี้ไม่ใช่เว็บสาธารณะ และพวกเราไม่ต้องการพวกคุณอย่าทำตัวเป็นขยะสังคม เรารู้ว่าคุณเป็นใคร อย่าทำให้ตัวเองเดือดร้อน อย่าให้เราประจานชื่อคุณลงเว็บเลย ออกจากที่นี่ไปแล้วก็อย่ากลับมาวุ่นวาย อย่าให้เราต้องจุดธูปแช่งคุณเลย เลิกพฤติกรรมนี้สะ เราขอเตือน อย่ามาลงข้อความโฆษณาอีก..และทางศิษย์ทั้งหลายที่มาดูเว็บบอร์ดก็โปรดระวังพวกนี้ พวกนี้เป็นลิงค์ไวรัส อย่าได้กดเข้าไปมันจะทำลายมือถือและคอมพิวเตอร์คุณ และช่วยสอดส่องดูแลรายงาน กลุ่มทีมศิษย์ อ.เสือ ได้เลยค่ะ ถ้าพบเห็น อย่าให้พื้นที่ขยะสังคมพวกนี้ค่ะ
tattoo_admin
ผู้ช่วยคุณหมวย

แนบไฟล์
file.jpg (30.18 KiB) เปิดดู 4504 ครั้ง
tattoo_admin

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์