สักยันต์แม่เป๋อ

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

สักยันต์แม่เป๋อ

โพสต์โดย ตัวเล็ก nan นะคะ » อังคาร เม.ย. 07, 2015 3:57 pm

สวัสดีค่ะมาแชร์ประสบการณ์ค่ะ ได้มีโอกาสไปสักยันต์กับ อ.เสือมาค่ะ เป็นยันต์แม่เป๋อค่ะ
เพิ่งจะสักยันต์มาได้ 2 วันค่ะ แฟนจากที่ทะเลาะกันทุกวันจนจะเลิกกันก้อกลับมาดีกันค่ะ
ปลื้มมาก ๆ เลยค่ะ ที่สำคัญที่สุด ปลื้มพี่หมวย มาก ๆ เลยค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก
ตอนเพิ่งเจอกัน คิดในใจว่าพี่หมวยดุ แต่พอรู้จักพี่หมวยจิงๆ พี่หมวยน่ารักมากค่ะ
ที่สำคัญ เพียงแค่เรามีใจที่แท้จิง มีศรัทธา มีความเชื่อในตัวอ.เสือ เชื่อฟังคำแนะนำพี่หมวย
และหมั่นไหว้ครู ทุกอย่างจะเป็นไปตามที่เราปราถนา
ส่วนเรื่องงานที่ปราถนา ต้องรอดูก่อนค่ะ ไว้จะมาแชร์ให้ฟังอีกทีนะคะ
:D :D :D :D
ตัวเล็ก nan นะคะ
ลูกศิษย์ใหม่

Re: สักยันต์แม่เป๋อ

โพสต์โดย tattoo_admin » เสาร์ ก.ย. 03, 2016 5:02 am

ปกติพี่หมวยจะแนะนำพิธีการให้ บางครั้งการทำไม่ถูกวิธีการจะแนะนำให้อน่างถูกต้อง การแนะนำถึอว่าเป็นการชี้แนะให้ ดังนั้นการเตรียมพร้อมจะทำให้การดำเนินในพิธีเป็นไปอน่างมีประสทธิผลค่ะ ด้วยรัก จาก พี่หมวย สตรีผู้ซึ่งคอยห่วงใยสำนักแบะเหล่าสานุศิษย์
tattoo_admin
ผู้ช่วยคุณหมวย

Re: สักยันต์แม่เป๋อ

โพสต์โดย tattoo_admin » พุธ มี.ค. 15, 2017 9:08 pm

เราขอเตือน..สำหรับพวกโฆษณากรุณามีมารยาททางสังคมบ้าง นี้ไม่ใช่เว็บสาธารณะ และพวกเราไม่ต้องการพวกคุณอย่าทำตัวเป็นขยะสังคม เรารู้ว่าคุณเป็นใคร อย่าทำให้ตัวเองเดือดร้อน อย่าให้เราประจานชื่อคุณลงเว็บเลย ออกจากที่นี่ไปแล้วก็อย่ากลับมาวุ่นวาย อย่าให้เราต้องจุดธูปแช่งคุณเลย เลิกพฤติกรรมนี้สะ เราขอเตือน อย่ามาลงข้อความโฆษณาอีก..และทางศิษย์ทั้งหลายที่มาดูเว็บบอร์ดก็โปรดระวังพวกนี้ พวกนี้เป็นลิงค์ไวรัส อย่าได้กดเข้าไปมันจะทำลายมือถือและคอมพิวเตอร์คุณ และช่วยสอดส่องดูแลรายงาน กลุ่มทีมศิษย์ อ.เสือ ได้เลยค่ะ ถ้าพบเห็น อย่าให้พื้นที่ขยะสังคมพวกนี้ค่ะ

แนบไฟล์
file.jpg (30.18 KiB) เปิดดู 14836 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์