สักยันต์ ถูกหวยสามงวดซ้อน คำว่าจนลืมไปเลย

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

สักยันต์ ถูกหวยสามงวดซ้อน คำว่าจนลืมไปเลย

โพสต์โดย หนึ่ง คลองเตย » อาทิตย์ ก.ย. 22, 2019 8:15 am

คุณเคยบ้างไหมฝันว่าอยากถูกหวยสามงวดซ้อน เป็นความฝันของใครหลายๆคนที่บ้าเล่นหวย ผมก็คนหนึ่งละยอมรับกันตรงๆ แต่บางคนอาจจะบอกว่าแค่งวดเดียวเอาให้รอดก่อนเถอะ เออจริงผมก็คิดอย่างงั้น เพราะยังไม่เคยถูกเลยสักกะงวด เลขที่ไหนเด็ด เจ้าพ่อที่ไหนดัง เจ้าแม่ที่ไหนขลัง ตามเขาไปหมด ถูกไหมล่ะ ถูกแดรกสิครับ ท้อจนเบื่ออยากเลิก แต่โทษทีมีใครเลิกได้ไหมครับ ผมขอถามหน่อย ผมก็เช่นกัน บอกจะเลิกทุกงวด แต่ก็จัดทุกงวด ทั้งตาม ทั้งคิดเองเออเอง โดด ว่าวตลอด พอล่ะ เปลี่ยนแนว พอดีเจอเพื่อนในวงไพ่ แบบว่าสนุกๆนะไม่ต้องมาตามจับผมหรอก เพื่อนมันบอกว่าเจออาจารย์ดี ตลุยมาแล้วทุกบ่อน บ่อนแตกตลอด อาจารย์คนนี้เคยไปสักที่มาเก๊ามาแล้ว รวยกันยกแก็งค์ จนเป็นที่เลื่องลือ ใครล่ะ ผมตั้งคำถาม อ. เสือ ไง เฮ้ย อาจารย์คนนี้เก่งเสน่ห์เมตตาไม่ใช่เหรอ ไหนมาทางสายโชคลาภด้วยล่ะ เพื่อนมันเลยเกทับว่าไม่รู้อะไร แต่ก่อนท่านอยู่คลองถม ดงเสี่ยงโชค ศิษย์สายนี้ท่านขึ้นหาเพรียบ ขลังเลยเชียวมรึง ผมจะรออยู่ทำไม ที่ลือลั่นสะท้านภพเกี่ยวกับโชคลาภก็ยันต์นะเศรษฐีล่ะครับ ชื่อก็บอกอยู่จะจนได้ยังไง ค่าพานก็สบายกระเป๋า เบากว่าโดนหวยกินอยู่หลายสิบเท่าเป็นการลงทุนที่คุ้มค่า และพร้อมบูชา กุมารทองกลับบ้านเพิ่มไปด้วย เป็นการเพิ่มศักยภาพในการตะลุยโชค ของสองอย่างเข้ากันดีนัก กุมารทองของอ.เสือ ผมว่าแรงกว่าแม่ตะคงตะคียนหรือเจ้าพ่อเจ้าแม่ที่ไหนอีก ผมสัมผัสได้เองว่ามีตัวตนจริงอยู่กับเราจริงนะ วิ่งเล่นที่บ้าน แกล้งหมาแมวผมด้วย อย่างหมาผมเนี่ยโดนแกล้งร้องเอ็งๆเองประจำ สรุปทั้งฝัน ทั้งนึกเลขเอง ตรงแบบไม่ต้องตีลังกาวนหน้ากลับหลัง 3งวดติด จนเจ้ามือ บอกลาว่ามรึงไม่ต้องมาอีก เพื่อนฝูงญาติพี่น้องสบายกันทั่วหน้า นี่สิครับของจริงผมนี่กล้าเอาหัวมายืนยันเลย ที่ไหนว่าเก่งว่าดี โม้ทั้งนั่นครับ อ.เสือ แก่ท่านไม่เคยโม้ ไม่เคยคุยว่าเก่งอะไร ท่านเป็นคนเงียบๆพูดน้อยจะอ้าปากคุยกับใครทีก็คนสนิทจริงๆเท่านั่น เรียกได้ว่าพูดน้อย แต่จัดของได้หนักได้ขลังจริงๆตรับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อาทิตย์ ก.ย. 22, 2019 8:15 am.
หนึ่ง คลองเตย

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง