พี่หมวยใจดี ไม่ดุ แนะนำแนวทางการดำเนินชีวิตได้ดีมากๆครับ

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

พี่หมวยใจดี ไม่ดุ แนะนำแนวทางการดำเนินชีวิตได้ดีมากๆครับ

โพสต์โดย Wichai » เสาร์ ก.ย. 14, 2019 9:51 pm

วันนี้ได้มีโอกาสเข้าไปสักยันต์กับอาจารย์เสือ ได้พบกับพี่หมวยตัวจริง พี่หมวยใจดีมากครับ ให้คำแนะนำที่ดีมาก ตรงมากๆ แบบประหลาดใจมากครับ พอกลับถึงที่พักได้สักแปป พี่หมวยโทรมาถาม เหมือนตาเห็นเลยว่า ลูกศิษย์คนนี้เพิ่งเหยียบเข้าที่พัก ดีใจมากๆที่พี่หมวยโทรมาหา รักพี่หมวยครับ จะปฏิบัติตามคำแนะนำที่พี่หมวยสอนครับ :)
Wichai
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง