ศรัทธาเกิด ความสำเร็จตาม

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ศรัทธาเกิด ความสำเร็จตาม

โพสต์โดย tomboy » เสาร์ ก.ย. 16, 2017 4:13 pm

สวัสดีคับ วันนี้ผมขอมาแชร์ ประสบการณ์ ความสำเสร็จ ที่ได้ รับ ครั้งแรก ที่ไป สำนัก เจอพี่หมวย กลัวมาก พี่หมวย ดุ แต่พอได้คุย พี่หมวยใจดีมาก
ได้รับ ยันต์แม่เป๋อ และ พ่อเพรชมา ชีวิต ดีขึ้น ที่เห็น ได้ อย่างชัดเจน คือ เรื่องบ้าน ยื่นเรื่องกู้ มาตั้งแต่เดือน ก.พ เริ่องเงียบ สนิท โทร ไปถาม ได้ คำตอบ เพียงแค่ เคส อาชีพอิสะ ยาก ที่ จะผ่าน ต้อง รอ ก่อน แต่ พอ ได้ รับ พ่อเพรช ไม่ถึง เดือน คับ จนท. เข้ามาตรวจ กิจการ และ อีก 5 วัน ก็ ได้ รับ ข่าวดี คับ บ้าน อนุมัติ เรียบร้อย แล้ว ดีใจ สุดๆ ไปเลย คับ เพราะไม่คิดเลย ว่า จะได้ แต่ พ่อเพรช แม่เป๋อ ก็ ช่วย เรา ให้ สำเร็จ
ขอขอบคุณ พี่หมวย ที่คอย เป็นห่วง ติดต่อ มาถามข่าว ลูกศิษย์ คนนี้ คอยเป็นห่วง แนะนำตลอด รักพี่หมวย คับ

ขอบคุณ อ.เสือ ที่ มอบยันต์ ดีๆ สิ่งดีๆ ให้ กับ ผม ทำห้ผม ได้มีบ้าน
รัก พ่อแก่ พ่อเพรช แม่เป๋อ สุดหัว ใจ ศรัทธา เชื่อมั่น ไม่ จำเป็น ต้อง ขอ พ่อ จะให้ เอง ให้ แบบ ที่ คุณ คาดไม่ถึง

ขอเป็น กำลัง ใจ ให้ทุก คน ที่ ยัง ไม่เห็นผล ตามที่หวัง เพียง แค่ คุณ รัก ครู รักพ่อแก่ รักสำนัก แล้ว ทุก อย่าง จะได้เอง คับ

สุดท้าย นี้ ขอให้ พี่หมวย อ.เสือ สุขภาพแข็งแรง รักสำนัก นี้ สุด หัวใจ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on เสาร์ ก.ย. 16, 2017 4:13 pm.
tomboy

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง