วันมงคลเปิดฤกษ์ 21/9/60

พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การสักยันต์

วันมงคลเปิดฤกษ์ 21/9/60

โพสต์โดย Wassana » พฤหัสฯ. ก.ย. 21, 2017 10:41 pm

สวัสดีค่ะหนึ่งเองจ้า วันนี้หนึ่งได้เข้ามาสักยันต์เพิ่มอีกค่ะเนื่องจากเป็นวันฤกษ์ดี วันมงคล เพิ่มศิริมงคลให้กับตัวเราให้ดียิ่งๆขึ้นไปนั่นก็คือยันต์น้ำมันพราย พร้อมกับแม่เป๋อค่ะ ซึ่งขอบอกว่าดีมากเลยค่ะ สักไปก่อนหน้าก็วันที่10/9/60 ยันพ่อเพชพยาธรก็ถูกหวยเลยค่ะทำตาม อ.บอกกล่าวท่าน อ.เสือ ยังเมตตาลูกศิษย์เปิดทรัพย์ให้ ต่อไปให้ชีวิตมั่งมี ให้คนนับหน้าถือตาไปไหนมีแต่คนรัก คนเมตตากิจการงานค้าขายดียิ่งๆขึ้นไป ศิษย์เก่าศิษย์ใหม่ก็เข้ามาไม่ขาดสายเรียกได้ว่าหัวบันไดบ้านไม่ว่างก็ว่าได้ค่ะ ลูกศิษย์แต่ละคนมีได้ดีกันทั้งนั้นค่ะใครที่ยังไม่เคยมาเราขอแนะนำค่ะ มาปรึกษา อ.หมวยของเรากันก่อน คุณมีปัญหาด้านไหนต้องการ ให้ช่วยยังไง แต่ขอให้คุยกับอาจารย์แบบตรงประเด็นของคุณ อ.หมวยใจดีค่ะ จะบอก แนะนำคุณเกี่ยวสิ่งที่ต้องปฎิบัติ ใหว้อย่างไร ถ้ามาที่สำนักอ.เสือ แล้วจะติดใจค่ะ อ.หมวยคุยสนุกยิ้มแย้มดี ลูกศิษย์จะมาไม่มีรถ อ.หมวยก็หาวินย์มอเตอร์ไซค์ให้ไปรับหนึ่งมาทีไรก็อยากอยู่คุยด้วยนานๆ แต่ อ.หมวยมีลูกศิษย์เยอะต้องดูแล และไม่ทอดทิ้งคอยถามไถ่ทุกข์สุขลูกศิษย์เสมอ ทุกครั้งที่คุยกับ อ.หมวยหนึ่งจะมีแต่รอยยิ้ม มีความสุขค่ะ อ.เสือ ท่านช่วยได้ทุกคนค่ะ มาแล้วไม่ต้องวิ่งไปแสวงหาที่ไหนอีกแล้วค่ะ อยากมีชีวิตที่ดีขึ้นต้องที่สำนัก อ.เสือ เข็มเทวดา ค่ะ
รักและเคารพอาจารย์ทั้ง2 ค่ะ
วาสนา วิลสัน หนึ่ง.
Wassana

ย้อนกลับไปยัง ลายยันต์/สักยันต์