@@@...ยันต์เพชรพญาธร..เป็นหนี้หมดตัวยังกลับมารวยได้..แถมมีเมียสวยอีกต่างหาก..@@

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

@@@...ยันต์เพชรพญาธร..เป็นหนี้หมดตัวยังกลับมารวยได้..แถมมีเมียสวยอีกต่างหาก..@@

โพสต์โดย ประทีป ศิษย์สายบูรพา » พฤหัสฯ. เม.ย. 05, 2018 2:03 pm

ผมนายประทีปครับ ศิษย์เก่าที่ศรัทธาอ.เสือ มานานนับ 15 ปี ตั้งแต่สมัย ท่านอยู่คลองถม ติดตามท่านมาตลอดไม่ว่าท่านจะย้ายไปอยู่ไหน จนที่ปัจจุบันท่านมาเปิดสำนักเผยแพร่ลายยันต์อยู่ที่พัทยา ผมก็ยังตามมากราบท่านเสมอมา ด้วยความศักดิสิทธิ์ในลายยันต์และปฎิหารย์ที่เกิดขึ้นกับผมนับไม่ถ้วน จึงทำให้ผมเชื่อ และศรัทธา ก่อนหน้านี้ผมเป็นศิษย์หลวงพ่อแล วัดพระทรง จ.เพชบุรีมาก่อน พอท่านมรณะภาพ ผมจึงมาพึ่งใบบุญอ.เสือ เพราะคนที่สักยันต์ในสมัยนั่นจะรู้กันดีว่ามีฆราวาสไม่กี่คนที่สัก เสก เลขยันต์ได้ขลังจริง หนึ่งในนั้นก็อ.เสือ นี่แหละครับ จากชีวิตผมที่ล้มละลายไม่เป็นท่าจากการลงทุนในธุรกิจที่ผิดพลาด ติดการพนัน ติดผู้หญิง ชีวิตกลิ้งล้มลุกคลุกคลาน จนต้องหนี้หนี สุดท้ายมาพึ่งบารมีอ.เสือ ท่านมีเมตตามากครับ ผมได้ยันต์เพชรพญาธรเพราะท่านเมตตาจริงๆ และยันต์นี้ก็ทำให้ผมได้เกิดใหม่อีกครั้ง ผมไปประณีประนอมหนี้กับเจ้าหนี้ จากที่เคยจะฆ่าจะแกงผม กลับยอมให้ผมผ่อนจ่าย สุดท้ายก็ยกหนี้ให้เฉยเลยที่สุดจริงๆไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ จนวันนี้ผมเกิดใหม่อีกครั้ง ธุรกิจเจริญขึ้นเรื่อยๆ แถมผมมีภรรยาเป็นถึงทันตแพทย์ สวยสาวได้ดั่งใจจริงๆครับ ทุกวันนี้ผมไม่เคยลืมบุญคุณครูบาอาจารย์ มีงานบุญ งานไหว้ครูเมื่อไหร่ผมจะเป็นธุระค่าใช้จ่ายให้ตลอด ท่านอ.เสือ ไม่เคยขออะไรจากผม ผมก็ต้องถวายให้ผ่านคุณหมวยตลอด ค่าใช้จ่ายสำนักต่างๆถ้าผมช่วยได้ผมจะช่วยทันที เพราะผมรู้สึกว่าบุญคุณครูต้องทดแทนคืนท่าน ผมกลัวกลับไปลำบากเหมือนเดิม ทุกวันนนี้ได้ดีเพราะครู เห็นตัวอย่างจากพวกผิดครูแล้วผมไม่กล้าลองของเลย สำหรับศิษย์ใหม่ที่กำลังจะก้าวเข้ามาสู่ร่วมสำนักเดียวกัน ขอให้ท่านมีจิตใจที่ศรัทธาเป็นที่ตั้งรับรองปฎิหารย์เกิดกับคุณแน่นอน โดยเฉพาะ "ยันต์เพชรพญาธร" เนี่ยละครับ อย่าได้พลาดเป็นอันขาด สามารถติดตามข่าวได้กับทางสำนักได้เลยครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. เม.ย. 05, 2018 2:03 pm.
ประทีป ศิษย์สายบูรพา

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง