ทำเสน่ห์สายขาว ได้ผลแฟนรัก แถมยังของไม่เข้าตัวด้วย ดีจริงขอยืนยัน

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ทำเสน่ห์สายขาว ได้ผลแฟนรัก แถมยังของไม่เข้าตัวด้วย ดีจริงขอยืนยัน

โพสต์โดย น้ำฝน » พฤหัสฯ. ธ.ค. 13, 2018 3:10 pm

มีแฟนเป็นชาวต่างชาติค่ะ ไปติดผู้หญิงกลางคืน กลุ้มใจมากไม่เป็นอันกินอันนอนเลย เคยไปหาหมอเขมรแถวสุรินทร์ โดนหลอกเงินไปหลายแสน ไม่ได้ผลแถมพระแถวบ้านยังทักว่าของเข้าตัว ดวงตก โดนมนต์ดำ สิงตัว พระท่านเมตตาแนะนำมาหา อ.เสือ เพราะเป็นที่รู้จักและมีชื่อเสียงมาหลายสิบปี เดินทางมาที่สำนักอ.เสือ ไม่ยากค่ะ สำนักอยู่ใกล้ฟาร์มจระเข้ พัทยา หาจากgoogle map ก็ได้ ดูฟาร์มจระเข้ พัทยา ก็มาถึงสำนักเหมือนกัน อ.เสือ ใจดีค่ะ ช่วยเหลืออย่างเมตตา แนะนำและพูดคุยเป็นอย่างดี ที่นี่เป็นมนต์ขาวสายพระเกจิ สายบรมฤาษีค่ะ สบายใจได้ เมื่อได้รับการสักยันต์ไป ก็เกิดปฎิหาริย์มากมาย ถูกหวย ลูกค้าเยอะขึ้น และที่สำคัญแฟนกลับมาดีมาง้อด้วยเหมือนเดิม เชื่อมั่นและมั่นใจเต็มร้อยเลย ว่าสิ่งศักดิ์สิทธิ์มีจริงค่ะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. ธ.ค. 13, 2018 3:10 pm.
น้ำฝน

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง