ความรัก​ ความเอาใจใส่ของแม่หมวยและสำนักอ.เสือ​ เข็มเทวดา​ ver.1

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ความรัก​ ความเอาใจใส่ของแม่หมวยและสำนักอ.เสือ​ เข็มเทวดา​ ver.1

โพสต์โดย June..... » พฤหัสฯ. ต.ค. 03, 2019 3:22 pm

ก่อนอื่นผมต้องบอกว่า​ ผมขอขอบพระคุณ​ท่านอ.เสือ​เข็มเทวดา​ ขอบพระคุณ​แม่หมวย​ ที่เป็นทั้งครู​ ทั้งแม่คนที่สอง​ ที่คอยสั่งสอน​ คอยอบรมลูกชายคนนี้​ อีกทั้งคอยดูแลเอาใจใส่ในทุกเรื่องของชีวิตผม​ แม่หมวยเป็นคนละเอียดอ่อนทุกเรื่องครับ​ ใส่ใจ​ ห่วงใย​ ถามไถ่​ ยิ่งกว่าแม่แม้ๆของผมอีกครับ555​ แต่ผมก็รักแม่หมวยนะครับ​ ไม่เบื่อเลยที่ได้คุยกับแม่หมวย​ ตัวผมเองเป็นคนที่ชอบแสวงหาเครื่องรางของขลัง​ ไม่ว่าที่ไหนดัง​ ที่ไหนดี ผมล้วนเดินทางไปหามาครอบครองไว้หมด​ ผมจึงได้สัมผัสสำนักสักยันต์ของอาจารย์ต่างๆ​ ทั้งที่วัดและที่บ้าน​ และเมื่อผมได้ข่าวถึงสำนักสักยันต์ของอ.เสือ​ เข็มเทวดาโด่งดัง​ ผมจึงศึกษาหาความรู้​ และ​ เดินทางไปสัมผัสด้วยจิตที่แรงกล้าและศรัทธา​ในความเชื่อเรื่องไสยศาสตร์​ ลายยันต์​ และสำนักนี้เองที่ผมรู้สึกว่าผมได้รับความจริงใจ​ ได้รับความดูแลเอาใจใส่​ และปฏิบัติกับผมเป็นลูกศิษย์จริงๆ​ ถ้าเปรียบเหมือนการเรียน​ โรงเรียนแห่งนี้แหล่ะที่ผมจะเลือกเรียน​ เลือกที่จะศึกษาเล่าเรียน​ เพราะโรงเรียนนี้ได้ถ่ายทอดวิชาและความรู้ให้แก่นักเรียนด้วยความจริงใจ​ สอนด้วยความละเอียดและเอาใจใส่​ นำพานักเรียนให้ไปถึงจุดหมายและความสำเร็จในอนาคตได้ดีมาก​ ผมคงไม่ไปไหนจากโรงเรียนนี้แล้วครับ​ เพราะที่นี่มีทั้งครูที่เก่งที่ดี​ มีประชาสัมพันธ์​พร้อมเป็นแม่บ้าน​ เป็นภารโรง​ ในเวลาเดียวกัน​ ผมรัก.เสือ​ รักแม่หมวย​ และรักสำนักหรือโรงเรียนแห่งนี้แล้วครับ
June.....

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง