ประสบการณ์จากลุกศิษย์แอนนา

ลูกศิษย์ร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์

ประสบการณ์จากลุกศิษย์แอนนา

โพสต์โดย Wichai » พุธ ต.ค. 14, 2020 9:21 am

มาที่อ.เสือ พี่หมวย ดีค่ะ ยอมรับไปที่อื่นมาทำแถวบ้าน พอมาที่นี่คนละเรื่องเลยค่ะ ไม่ว่า ความเชื่อ ความศักดิ์สิทธิ์ ทำไปรู้สึกโล่ง สุดๆๆๆ มีพลังอย่างบอกไม่ถูก พี่หมวยแกโคตรเอาใจใส่ ยิ่งกว่าญาติเราเสียอีก บางทีคนสนิทยังทำไม่ได้เท่าพี่หมวย สอนทุกอย่าง... สอนทุกเรื่อง ... แนะแบบให้ใจ มาแล้วไม่ผิดหวัง ไม่ดีจะมารอบสองเหรอค่ะ จาก แอนนา สมุทรปราการ
Wichai
ลูกศิษย์ใหม่

ย้อนกลับไปยัง ประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง